Hopestar 1.5GHZ 1GB 10 นิ้ว แอนดรอยด์ แท็บเล็ต / คอมพิวเตอร์จอสัมผัสติดผนัง
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | Octa-core, A53,1.5g |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | Octa-core, A53,1.5g |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | คอร์ Octa |
| โปรเซสเซอร์ความถี่หลัก: | 2.0GHz |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 18.5" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | Quad Core Cortex A17,1.8G, RK3288 |
| สถานะสินค้า: | สต็อค |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 12" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | แปดหลัก |
| ความถี่หลักของโปรเซสเซอร์: | 2.0GHz |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 19.5 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1600x900 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 10 นิ้ว |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1024x600 |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อัตราส่วนภาพ: | 16:9 |
| ขนาดหน้าจอ: | 17 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1280*1024 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| สถานะสินค้า: | สต็อค |
|---|---|
| ไวด์สกรีน: | ใช่ |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6" |
| ประเภทการแสดงผล: | IPS |
| ประเภท: | จอภาพแบบพกพา |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.4 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1024*768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA, HDMI, DVI, USB/RS232 |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 20 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1600x900 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 10 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ปณิธาน: | 1920*1200 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA, BNC เป็นทางเลือก |
| ความสว่าง: | 250cd/m |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 18.5 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1366x768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 49 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 4K 3840x1080@144Hz / 5K 120Hz |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144/120Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 2560*1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP, เสียงออก |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| พิมพ์: | TFT |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม, กลางแจ้ง, รถบัส, แท็กซี่, ร้านค้าห้างสรรพสินค้า |
| ขนาดแผง: | 18.5" |
| ความละเอียดสูงสุด: | 1366*768 |
| มุมมอง: | V: 89 H: 89 |