Octa Core RK3368 IPS สมาร์ท แอนดรอยด์ แท็บเล็ต / 15.6 นิ้ว แท็บเล็ต PC
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 15.6" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 15.6" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 10" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 24 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1920*1080P |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 24 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1920*1080P |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | แผงหน้าจอกว้าง 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ/สีขาวไม่จำเป็น |
| การแก้ไข: | 1920*1080p/2K เป็นตัวเลือก |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA เป็นตัวเลือก |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| พิมพ์: | การเล่นเกมพกพามอนิเตอร์ไร้เดียงสา |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350cd/m2 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป, ในร่ม, ติดผนัง |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ปณิธาน: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, Typec*2 |
| พิมพ์: | Capacitive 10 จุดสัมผัส |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 20 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1600x900 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 19 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1440X900 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | DC, VGA |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 20 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1600x900 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สองด้านหน้า 0.3MP ด้านหลัง 0.3MP |
|---|---|
| สถานะสินค้า: | สต็อค |
| ขนาดหน้าจอ: | 7" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ออลวินเนอร์ |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | แปดหลัก |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1280x800 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA HDMI DC (DVI, USB เป็นตัวเลือก) |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 21.5 น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ปณิธาน: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA, HDMI, ยูเอสบี |
| พิมพ์: | Capactitive Touch, 4-wires, 5 สายสัมผัสเป็นทางเลือก |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.4 / 15.6 / 18.5 / 19 / 19.5 / 20 / 21.5 / 22/23 / 23.6 / 24 |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1024 x 768,1920*1080,1024 x 768,1680 x 1050 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI+VGA |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 13.3" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Octa Core |
| Processor Main Frequency: | 2.0GHz |