แรม 2GB 4G All In One แท็บเล็ต PC, RK3288 NFC POE Rj45 แท็บเล็ต Android
| Material: | ABS |
|---|---|
| CPU: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Panel: | 15.6"LCD panel |
| Display mode: | Normally black ,IPS |
| Micro USB: | Micro USB OTG |
| Material: | ABS |
|---|---|
| CPU: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Panel: | 15.6"LCD panel |
| Display mode: | Normally black ,IPS |
| Micro USB: | Micro USB OTG |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 24 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1920*1080P |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 24 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1920*1080P |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| สี: | สีดำ/สีขาวไม่จำเป็น |
|---|---|
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA+HDMI |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| อัตราส่วนภาพ: | 16:9 |
| สี: | สีดำ/สีขาวไม่จำเป็น |
|---|---|
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA+HDMI |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| อัตราส่วนภาพ: | 16:9 |
| แผงหน้าปัด:: | 7 นิ้ว |
|---|---|
| Reolutions:: | 800*480 |
| โซลูชันทีวี:: | 8202 KD |
| ขนาดหน่วย (มม.):: | 195*130*30 |
| แบตเตอรี่: | 1500 มิลลิแอมป์ |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz 165Hz |
| เอเอ็มดี: | สนับสนุน G-sync, Free-Sync |
| ขนาดหน้าจอ: | มอนิเตอร์เกม 24 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz 165Hz |
| เอเอ็มดี: | สนับสนุน G-sync, Free-Sync |
| ขนาดหน้าจอ: | 12 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ปณิธาน: | 1024x768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA และ DVI, HDMI - เป็นตัวเลือก |
| พิมพ์: | Capacitive 10 จุดสัมผัส |
| ขนาดหน้าจอ: | 21.5 น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | Capactitive Touch, 4-wires, 5 สายสัมผัสเป็นทางเลือก |
| ขนาดหน้าจอ: | 19.5 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1280x1024 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | Capactitive Touch, 4-wires, 5 สายสัมผัสเป็นทางเลือก |
| ขนาดหน้าจอ: | 21.5 น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | Capactitive Touch, 4-wires, 5 สายสัมผัสเป็นทางเลือก |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 นิ้ว |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280×800 |
| ความสว่าง: | 500CD/M2 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อัตราส่วนภาพ: | 5:4 |
| ขนาดหน้าจอ: | 3440*1440 4K |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 4K 3840x1080@144Hz |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 49 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 4K 3840x1080@144Hz / 5K 120Hz |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144/120Hz |