10.1 นิ้ว RK3288 NFC POE ผนังติดตั้งจอสัมผัส แท็บเล็ตประชุมด้วย LED Light Bar
| กล้อง: | กล้องหน้า 2.0m/p |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3288 |
| แรม: | 2/4 GB |
| หน่วยความจำ: | 16/32GB |
| หน้าจอสัมผัส: | 10 คะแนนสัมผัสแบบ capacitive |
| กล้อง: | กล้องหน้า 2.0m/p |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3288 |
| แรม: | 2/4 GB |
| หน่วยความจำ: | 16/32GB |
| หน้าจอสัมผัส: | 10 คะแนนสัมผัสแบบ capacitive |
| ส่วนต่อประสาน: | USB / RJ45 / SD / ช่องเสียบซิมการ์ดหูฟัง |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| สัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ราม: | 2GB/4GB |
| คำหลัก: | แท็บเล็ตพีซีติดผนัง |
|---|---|
| โฮสต์ USB: | USB Host 2.0 |
| ช่องใส่ซิม: | การ์ด 4G Flow |
| ขนาดจอแสดงผล: | 15.6 นิ้ว |
| ที่เก็บข้อมูลรอม: | 32GB/64GB |
| ขนาด: | 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | Android 8.1/9.0/10/11/13 |
| แรม: | 2/4 GB |
| รอม: | 16/32GB |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | DC |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า/กล้องด้านหลัง |
| หน้าจอ: | IPS 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | ใหม่ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| โปรเซสเซอร์ความถี่หลัก: | 1.8GHz |
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| ราม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| แสดงความละเอียด: | 1280*800 |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | กรรมสิทธิ์ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB 2.0 |
| บริการหลังการขาย: | การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีซ่อมแซม |
| ขนาด: | 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แรม: | 2/4 GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ขนาด: | 10. นิ้ว IPS |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| การแก้ไข: | 1280*800 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | USB Type A |
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 Type-C |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ขนาด: | แท็บเล็ตพีซี Android ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การแสดงโฆษณาทางการค้า |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| อีเธอร์เน็ต: | สนับสนุน |