350cd/M2 แอนดรอยด์แท็บเล็ต 24 นิ้ว โป้ แอนดรอยด์แท็บเล็ต วอล์ดมอนท์ ด้วย Hdmi Usb
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| แกะ: | 2GB |
| ช่องเสียบการ์ด SD: | การ์ด SD (สูงสุด 32GB) |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| แกะ: | 2GB |
| ช่องเสียบการ์ด SD: | การ์ด SD (สูงสุด 32GB) |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| วัสดุ: | เอบีเอส |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
| หน่วยความจำภายใน: | 16GB |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| แผง: | 13.3 "แผง LCD |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | Octa-core, A53,1.5g |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| ซีพียู: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
|---|---|
| ราม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1 |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| Screen Size: | 10.1" IPS screen |
|---|---|
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Display resolution: | 1280x800 |
| Operating System: | Android 8.1 |
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| แสดงความละเอียด: | 1920x1080 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 6.0 |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| น้ำหนัก: | 2 กิโลกรัม |
| ขนาดหน้าจอ: | 17.3" |
| Screen Size: | 10.1" |
|---|---|
| Type: | Tablet PC |
| CPU: | Intel Baytrail-T(Quad-core), Z8350, 1.33Ghz-1.8GHz |
| OS: | Windows 10 Support Flash 11.1 |
| Display resolution: | 1280*800 /1920*1200 HFD |
| ขนาด: | 10.1 นิ้ว IPS |
|---|---|
| เครื่องประมวลผล: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 9.0 |
| ขนาด: | 15.6inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| ระบบ: | Android 13 |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB/16GB (4+32GB เป็นทางเลือก) |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive 10 คะแนนสัมผัส |
| แสดงความละเอียด: | 1280x800 |