RK3288 A64 NFC Wifi แท็บเล็ต Android ขนาด 12 นิ้ว
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| โปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB |
| ความละเอียดการแสดงผล: | 1280x800 |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| โปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB |
| ความละเอียดการแสดงผล: | 1280x800 |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | โรคชิป คูดา คอร์ |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| พิมพ์: | IPS |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่ม |
| มุมมอง: | 89/89/89/89 (l /r /u /d) |
| ความสว่าง: | 350cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| แรม: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| ขนาด: | 13.3inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แรม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB/16GB (4+32GB เป็นทางเลือก) |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive 10 คะแนนสัมผัส |
| แสดงความละเอียด: | 1280x800 |
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
|---|---|
| หน้าจอกว้าง: | ใช่ |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 " |
| ประเภทแสดง: | จอแอลซีดี |
| แบรนด์โปรเซสเซอร์: | Quad Core Cortex A7 |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Widescreen: | yes |
| Screen Size: | 10.1" |
| Display Type: | LCD |
| Processor Brand: | Quad core cortex A7 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 18.5" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | Quad Core Cortex A17,1.8G, RK3288 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Allwinner |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3368, octa-core cortex A53,1.5G |
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3588 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |