10 จุด Hopestar 5ms 17 นิ้ว มอนิเตอร์พอร์ตบอลจอสัมผัส
| ขนาดหน้าจอ: | 17 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1280*1024 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| ขนาดหน้าจอ: | 17 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1280*1024 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| เลขรุ่น: | i9 pos ทั้งหมดในที่เดียว |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว, 11.6 นิ้ว 15 นิ้ว 15.6 นิ้วเป็นทางเลือก |
| ซีพียู: | โปรเซสเซอร์สองคอร์ N2840 Dual-Thread 2.16GHz |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| เลขรุ่น: | K11 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | เป็นแรง |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แรม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| ซีพียู: | RK3576S |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แสดงความละเอียด: | 1920*1080 |
| หน่วยความจำภายใน: | 64GB |
| ราม: | 4GB |
| ขนาด: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N100 |
| ระบบ: | วินโดวส์ 10/11 |
| แกะ: | 8gb |
| รอม: | 256GB |
| ขนาด: | 13.3/15.6inch |
|---|---|
| ซีพียู: | ไม่จําเป็น |
| แกะ: | 2/4/8GB |
| รอม: | 16/32/64/128GB |
| ระบบ: | Windows 7/10, Android |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์, วินโดวส์ |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| ขนาด: | หน้าจอคู่ 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | 2GB |
| ความจุของฮาร์ดดิสก์: | 32GB |
| ซีพียู: | RK3568, Intel Celeron J1900, Intel J4125 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์/วินโดวส์ |