18.5inch TFT Android Advertising Player / 0.297 มม แอนดรอยด์มีเดียเพลียร์
| พิมพ์: | TFT |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม, กลางแจ้ง, รถบัส, แท็กซี่, ร้านค้าห้างสรรพสินค้า |
| ขนาดแผง: | 18.5" |
| ความละเอียดสูงสุด: | 1366*768 |
| มุมมอง: | V: 89 H: 89 |
| พิมพ์: | TFT |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม, กลางแจ้ง, รถบัส, แท็กซี่, ร้านค้าห้างสรรพสินค้า |
| ขนาดแผง: | 18.5" |
| ความละเอียดสูงสุด: | 1366*768 |
| มุมมอง: | V: 89 H: 89 |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | คอลเซ็นเตอร์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288, dual-core A72+quad-core A53 |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB+16GB |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive 10 คะแนนสัมผัส |
| ขนาด: | แท็บเล็ตพีซี Android ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การแสดงโฆษณาทางการค้า |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| อีเธอร์เน็ต: | สนับสนุน |
| แสดงความละเอียด: | 1920x1080 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 6.0 |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| น้ำหนัก: | 2 กิโลกรัม |
| ขนาดหน้าจอ: | 17.3" |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3288 |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280*800 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Allwinner |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3368, octa-core cortex A53,1.5G |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 13.3" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Octa Core |
| Processor Main Frequency: | 2.0GHz |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 14 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 32GB |
| ขนาด: | 21.5นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3588S2 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 13 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 32GB |