แท็บเล็ตพีซี Android 14 ขนาด 15.6 นิ้ว ติดผนัง หน้าจอสัมผัส RK3576 สำหรับการแสดงผลเชิงพาณิชย์
| ขนาด: | แท็บเล็ตพีซี Android ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การแสดงโฆษณาทางการค้า |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| อีเธอร์เน็ต: | สนับสนุน |
| ขนาด: | แท็บเล็ตพีซี Android ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การแสดงโฆษณาทางการค้า |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| อีเธอร์เน็ต: | สนับสนุน |
| เลขรุ่น: | i1s |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | Octa-core, A53,1.5g |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 15.6" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | ชนะ 10 |
| เลขรุ่น: | K17 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 15.6 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| สถานะสินค้า: | สต็อค |
|---|---|
| ไวด์สกรีน: | ใช่ |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6" |
| ประเภทการแสดงผล: | IPS |
| ประเภท: | จอภาพแบบพกพา |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 27 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 170 /160 (H/V) |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | ไมโคร-ยูเอสบี |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ไมโครยูเอสบี |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.4 / 15.6 / 18.5 / 19 / 19.5 / 20 / 21.5 / 22/23 / 23.6 / 24 |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1024 x 768,1920*1080,1024 x 768,1680 x 1050 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI+VGA |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 3440*1440 4K |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 4K 3840x1080@144Hz |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | IPS 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA HDMI USB DC |
| ประเภท: | ตัวเก็บประจุ |
| ขนาดหน้าจอ: | 3440*1440 4K |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 4K 3840x1080@144Hz |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |