ระบบ POS แบบ All-in-One หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว พร้อมลิ้นชักเก็บเงินและเครื่องพิมพ์ 58 มม. ในตัว RAM 2GB ซูเปอร์มาร์เก็ต
| เลขรุ่น: | K11 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | เป็นแรง |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| เลขรุ่น: | K11 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | เป็นแรง |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| เลขรุ่น: | A2 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | in-tel n2840/rockchip |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| ซีพียู: | A72+quad-core A53,2.0g, RK3399 |
|---|---|
| แรม: | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน: | 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | ระบบปฏิบัติการ Android 7.1/9.0 |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 10" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |
| ส่วนต่อประสาน: | USB / RJ45 / SD / ช่องเสียบซิมการ์ดหูฟัง |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| สัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ราม: | 2GB/4GB |
| แผง: | หน้าจอ IPS กันน้ำ |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า 5.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280*800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| ประเภท: | แท็บเล็ตพีซีแท็บเล็ตอุตสาหกรรม |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type C |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| Color: | Black, White |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 7" |
| Processor Manufacture: | A33 quad core processor |
| Processor Type: | Intel Atom |
| ส่วนต่อประสาน: | USB / RJ45 / SD / ช่องเสียบซิมการ์ดหูฟัง |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| สัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ราม: | 2GB/4GB |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | กรรมสิทธิ์ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB 2.0 |
| บริการหลังการขาย: | การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีซ่อมแซม |
| พิมพ์: | TFT |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม, กลางแจ้ง, รถบัส, แท็กซี่, ร้านค้าห้างสรรพสินค้า |
| ขนาดแผง: | 18.5" |
| ความละเอียดสูงสุด: | 1366*768 |
| มุมมอง: | V: 89 H: 89 |