10.1" แอนดรอยด์ 8.1 แท็บเล็ตแพทย์ PC การใช้งาน Hopstital ด้วยการจัดการการเรียก
| แผง: | หน้าจอ IPS กันน้ำ |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า 5.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280*800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1,10.1 |
| ประเภท: | แท็บเล็ตพีซีแท็บเล็ตอุตสาหกรรม |
| แผง: | หน้าจอ IPS กันน้ำ |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า 5.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280*800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1,10.1 |
| ประเภท: | แท็บเล็ตพีซีแท็บเล็ตอุตสาหกรรม |
| ขนาด: | 10. นิ้ว IPS |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| ซีพียู: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
|---|---|
| ราม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1 |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| ขนาด: | 10. นิ้ว IPS |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| การแก้ไข: | 1280*800 |
| ขนาด: | 10.1 นิ้ว IPS |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| เครื่องประมวลผล: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| ขนาด: | 18.5" |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core A17,1.6g |
| ความจุของหน่วยความจำ: | 2GB |
| ความละเอียดการแสดง: | 1366x768 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | USB Type A |
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| แกะ: | 2GB |
| ช่องเสียบการ์ด SD: | การ์ด SD (สูงสุด 32GB) |
| ซีพียู: | ควอดคอร์ 1.3 GHz |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| โทรหามือ: | ใช่ |
| การทำงาน: | NFC Poe |
| ใช้: | โรงพยาบาล |
| แผง: | หน้าจอ IPS กันน้ำ |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า 5.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280*800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| ประเภท: | แท็บเล็ตพีซีแท็บเล็ตอุตสาหกรรม |
| วัสดุ: | เอบีเอส |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
| หน่วยความจำภายใน: | 16GB |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| แผง: | 13.3 "แผง LCD |