เครื่อง POS หน้าจอสัมผัสคู่ขนาด 15.6 นิ้ว สำหรับร้านค้า พร้อมเทคโนโลยีเครื่องพิมพ์แบบถ่ายโอนความร้อน
| เลขรุ่น: | K17 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| เลขรุ่น: | K17 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| ขนาด: | แท็บเล็ตพีซี Android ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การแสดงโฆษณาทางการค้า |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| อีเธอร์เน็ต: | สนับสนุน |
| แผงสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
|---|---|
| สี: | สีดำ สีขาว |
| ซีพียู: | ควอดคอร์คอร์ |
| wifi: | 802.11b/g/n (2.4GHz & 5.0GHz เป็นทางเลือก) |
| ปณิธาน: | 1280 x 800 พิกเซล |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 12 15 15.6 17 19 21.5 24 32” TFT-LCD |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ปณิธาน: | 1024*768,1920 × 1080,1280 × 1024,1440*900 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA และ DVI, HDMI, RS232- อุปกรณ์เสริม |
| พิมพ์: | สัมผัสตัวต้านทาน, 4-wires, 5-wires |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 3840x2160 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, Mini HDMI, Typec*2 |
| ประเภท: | Capacitive 10 จุดสัมผัส |
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, Typec*2 |
| ประเภท: | Capacitive 10 จุดสัมผัส |
| ขนาดหน้าจอ: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1920 x 1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, Mini HDMI, Typec*2 |
| ประเภท: | Capacitive 10 จุดสัมผัส |
| Screen size: | 10.1 12 15 15.6 17 19 21.5 24 32 inch |
|---|---|
| Color: | Black |
| Resolution: | 1280x1024,1280*800,1920*1080,1440*900 |
| Interface type: | VGA and DVI , HDMI, RS232- optional |
| Type: | Resistive Touch, Capative optional |
| ส่วนต่อประสาน: | USB / RJ45 / SD / ช่องเสียบซิมการ์ดหูฟัง |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| สัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ราม: | 2GB/4GB |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 27 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 170 /160 (H/V) |
| ขนาดหน้าจอ: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1024x768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 21.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad Core |
| ประเภท: | Capacitive 10 จุดสัมผัส |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ความหนา: | 11 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| สถานะสินค้า: | สต็อค |
| ขนาดหน้าจอ: | 21.5 น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1280*1024 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | Capactitive Touch, 4-wires, 5 สายสัมผัสเป็นทางเลือก |
| เลขรุ่น: | i9-2 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | cnhopestar |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |