350cd/m2 มอนิเตอร์เกมพกพา 4k
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 นิ้วตัวเลือก 15 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 4K/1920 x 1080 เป็นตัวเลือก |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, Typec*2 |
| ประเภท: | Capacitive 10 จุดสัมผัส |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 นิ้วตัวเลือก 15 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 4K/1920 x 1080 เป็นตัวเลือก |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, Typec*2 |
| ประเภท: | Capacitive 10 จุดสัมผัส |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1920 x 1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, Typec*2 |
| ประเภท: | Capacitive 10 จุดสัมผัส |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
|---|---|
| หน้าจอกว้าง: | ใช่ |
| ขนาดหน้าจอ: | 8 " |
| ประเภทแสดง: | จอแอลซีดี |
| แบรนด์โปรเซสเซอร์: | Quad Core Cortex A17 |
| ขนาด: | IPS 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| ขนาด: | IPS 14 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| พื้นที่จัดเก็บ: | 4GB+64GB |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | USB Type A |
| ขนาดการแสดงผล: | 15.6 นิ้ว |
| ซีพียู: | ควอดคอร์คอร์เท็กซ์ A17,1.8G,RK3568 |
| ช่องใส่ซิม: | การ์ด 4G Flow |
| ขนาดหน้าจอ: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ปณิธาน: | 1024×768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | BNC, VGA, HDMI, AV, VGA |
| ความสว่าง: | 400CD/M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1024×768 |
| ความสว่าง: | 400CD/M2 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อัตราส่วนภาพ: | 5:4 |
| ประเภท: | IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ภายใน |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1280x800 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA HDMI DC (DVI, USB เป็นตัวเลือก) |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 21.5 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920*1080P |
| ความสว่าง: | 400cd/m2 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อัตราส่วนภาพ: | 5:4 |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สองด้านหน้า 0.3MP ด้านหลัง 0.3MP |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 7" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Allwinner |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | คอร์ Octa |
| สถานะสินค้า: | สต็อค |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 12" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | แปดหลัก |
| ความถี่หลักของโปรเซสเซอร์: | 2.0GHz |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 15.6" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |