Rockchip RK3399 10 นิ้ว แอนดรอยด์ 7.0 แท็บเล็ต คอมพิวเตอร์ติดผนังจอสัมผัส
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 10" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |
| ขนาด: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | โปรเซสเซอร์ RK3188 Quad Core, โอเวอร์คล็อก 1.6 |
| แกะ: | 1GB DDR3 |
| รอม: | 8gb |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 5.1 |
| ขนาดหน้าจอ: | Capacitive Touch Monitor 21.5 นิ้ว FHD 1080p สีขาว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920*1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, ยูเอสบี |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | สัมผัสแบบ capactitive, สัมผัสต้านทาน |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 15.6 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| พิมพ์: | IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม |
| ขนาดแผง: | 10.1 นิ้ว |
| ความละเอียดสูงสุด: | 1280*800 |
| มุมมอง: | 89/89/89/89 (l /r /u /d) |
| ขนาดหน้าจอ: | 19 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1440X900 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA และ HDMI, RS232- ตัวเลือก |
| ประเภท: | สัมผัส ir, capacitive touch |
| Color: | Black, White |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 7" |
| Processor Manufacture: | A33 quad core processor |
| Processor Type: | Intel Atom |
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, Typec*2 |
| ประเภท: | Capacitive 10 จุดสัมผัส |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ซีพียู: | A72+quad-core A53,2.0g, RK3399 |
|---|---|
| แรม: | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน: | 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | ระบบปฏิบัติการ Android 7.1/9.0 |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
|---|---|
| หน้าจอกว้าง: | ใช่ |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 " |
| ประเภทแสดง: | จอแอลซีดี |
| แบรนด์โปรเซสเซอร์: | Quad Core Cortex A7 |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
|---|---|
| หน้าจอกว้าง: | ใช่ |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 " |
| ประเภทแสดง: | จอแอลซีดี |
| แบรนด์โปรเซสเซอร์: | Quad Core Cortex A7 |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | คอลเซ็นเตอร์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288, dual-core A72+quad-core A53 |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB+16GB |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive 10 คะแนนสัมผัส |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type C |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | ชนะ 10 |