10.1 นิ้ว รูปแบบ L AIO แท็บเล็ต PC 4G LTE POE NFC RFID หน้าจอสัมผัส
| ขนาด: | 10.1 นิ้ว IPS |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| เครื่องประมวลผล: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| ขนาด: | 10.1 นิ้ว IPS |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| เครื่องประมวลผล: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 12" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | ควอดคอร์ |
| ความถี่หลักของโปรเซสเซอร์: | 1.6GHz |
| กล้อง: | 5MP+13MP พร้อมแฟลชและโฟกัสอัตโนมัติ |
|---|---|
| รองรับความถี่: | 13.56 เมกะเฮิรตซ์ |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 7.0-8.0 |
| เครือข่าย: | WiFi, GSM, 4G, 3G, รองรับ 2G, 3G, 4G และ WiFi |
| การแก้ไข: | 1280x800, 1920x1200 เป็นตัวเลือก |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | 1*เครื่องชาร์จ Type-C, 1*ช่องเสียบซิมการ์ด, 1*ช่องเสียบการ์ด TF, 1*แจ็คหูฟัง, 1*RS485 พอร์ต |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3399 (ARM Quad Core A53+Dual Core A72) |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280x800, 1920x1200 เป็นตัวเลือก |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | 1*เครื่องชาร์จ Type-C, 1*ช่องเสียบซิมการ์ด, 1*ช่องเสียบการ์ด TF, 1*แจ็คหูฟัง, 1*RS485 พอร์ต |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3399 (ARM Quad Core A53+Dual Core A72) |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280x800, 1920x1200 เป็นตัวเลือก |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | ไมโคร-ยูเอสบี |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ไมโครยูเอสบี |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | USB ประเภท A |
| บริการหลังการขาย: | คอลเซ็นเตอร์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การส่งคืนและก |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| ROM: | 16GB |
|---|---|
| Keyword: | 10 Inch POE Smart Home Android Tablet |
| Size: | 10.1Inch |
| Display Resolution: | 1280*800 |
| LED Colors: | Multiple colors (red for occupied, green for available) |
| ขนาด: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | โปรเซสเซอร์ RK3188 Quad Core, โอเวอร์คล็อก 1.6 |
| แกะ: | 1GB DDR3 |
| รอม: | 8gb |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 5.1 |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | 1*เครื่องชาร์จ Type-C, 1*ช่องเสียบซิมการ์ด, 1*ช่องเสียบการ์ด TF, 1*แจ็คหูฟัง, 1*RS485 พอร์ต |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | MT6753 octa-core 1.6GHz; |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280x800, 1920x1200 เป็นตัวเลือก |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | 1*เครื่องชาร์จ Type-C, 1*ช่องเสียบซิมการ์ด, 1*ช่องเสียบการ์ด TF, 1*แจ็คหูฟัง, 1*RS485 พอร์ต |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | MT6753 octa-core 1.6GHz; |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280x800, 1920x1200 เป็นตัวเลือก |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | 1*เครื่องชาร์จ Type-C, 1*ช่องเสียบซิมการ์ด, 1*ช่องเสียบการ์ด TF, 1*แจ็คหูฟัง, 1*RS485 พอร์ต |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3399 (ARM Quad Core A53+Dual Core A72) |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280x800, 1920x1200 เป็นตัวเลือก |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | Micro SD*1, USB Typec*1, USB-A*1, ซิมการ์ด*1, HDMI*1 |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | IPS HD800*1280; IPS FHD 1920*1200 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 9.0 |