Self-Service RK3566 โปรเซสเซอร์ แท็บเล็ตสําหรับการสั่งอาหารร้านอาหาร 13.3 นิ้ว POE NFC RGB LED Light Bar 5MP กล้อง Android 11
| ขนาด: | 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แรม: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ขนาด: | 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แรม: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 14 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 32GB |
| ที่เก็บข้อมูลรอม: | 32GB/64GB |
|---|---|
| ช่องใส่ซิม: | สนับสนุน |
| รอม: | 4GB |
| ซีพียู: | RK3588 แปดคอร์ |
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย: | 802.11b/g/n (2.4GHz & 5.0GHz เป็นทางเลือก) |
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB/16GB (4+32GB เป็นทางเลือก) |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive 10 คะแนนสัมผัส |
| แสดงความละเอียด: | 1280x800 |
| ขนาด: | 14 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แรม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | DC |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | มินิ-USB |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | หุ่นยนต์ |
| รอม: | 16/32GB |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V/1.5A |
| ซีพียู: | RK3288 |
| สถานะสินค้า: | สต็อค |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 12" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | แปดหลัก |
| ความถี่หลักของโปรเซสเซอร์: | 2.0GHz |
| โพอี: | หนุน |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | Wi-Fi, สีน้ำเงิน |
| อัตราส่วนภาพ: | 16:9 |
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย: | 802.11b/G/N |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3588 ROCKCHIP |
| ขนาด: | 10.1นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | Android 7.1/8.0/9.0/10/11 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาด: | 10.36นิ้ว |
|---|---|
| หน้าจอ: | หน้าจอคู่ |
| ซีพียู: | RK3288 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แรม: | 2GB |
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 2GB |
| ROM: | 16GB |