โป๊ Android ขนาด 12 นิ้ว สําหรับโฆษณาในศูนย์การค้า
| ขนาด: | ตัวเลือก 7-55 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | A64/RK3128/RK3288/RK3399/RK3566 CPU ตัวเลือก |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| การแก้ไข: | 1280x800/1920x1080 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ขนาด: | ตัวเลือก 7-55 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | A64/RK3128/RK3288/RK3399/RK3566 CPU ตัวเลือก |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| การแก้ไข: | 1280x800/1920x1080 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| รับประกัน(ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะสินค้า: | ใหม่ |
| ขนาด: | 18.5" |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core A17,1.6g |
| ความจุของหน่วยความจำ: | 2GB |
| ความละเอียดการแสดง: | 1366x768 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| ระบบปฏิบัติการ: | ระบบปฏิบัติการ Android 6.0/8.1 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16บ |
| Screen Size: | 10.1" |
|---|---|
| Type: | Tablet PC |
| CPU: | Intel Baytrail-T(Quad-core), Z8350, 1.33Ghz-1.8GHz |
| OS: | Windows 10 Support Flash 11.1 |
| Display resolution: | 1280*800 /1920*1200 HFD |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| ประเภท: | IPS |
|---|---|
| การใช้งาน: | ภายใน |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| ซีพียู: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
|---|---|
| ราม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1 |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| ขนาด: | IPS 14 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| การแก้ไข: | 1280*800 |
| วัสดุ: | ABS |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
| แผง: | 15.6 "แผง LCD IPS |
| โหมดการแสดงผล: | ปกติสีดำ IPS |
| ไมโครยูเอสบี: | micro usb otg |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| System: | Android 11 |
|---|---|
| Resolution: | 1280x800 |
| Touch Panel: | 10-Point capacitive touch |
| Network: | Enthernet / 3G / 4G |
| Camera: | Front |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | ใหม่ |
| ประเภท: | IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ภายใน |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| วัสดุ: | ABS |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
| หน่วยความจำภายใน: | 16 กิกะไบต์ |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัสแบบ capacitive 10 จุด |
| แผง: | 13.3 "แผง LCD |