Android 8.1 NFC RFID All In One Touch Screen PC พร้อม LED Light Bar
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Widescreen: | yes |
| Screen Size: | 10.1" |
| Display Type: | LCD |
| Processor Brand: | Quad core cortex A7 |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Widescreen: | yes |
| Screen Size: | 10.1" |
| Display Type: | LCD |
| Processor Brand: | Quad core cortex A7 |
| การทำงาน: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนโค้ด QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซไดรฟ์: | Micro SD*1, USB Typec*1, USB-A*1, ซิมการ์ด*1, HDMI*1 |
| กล้อง: | 2.0+5.0MP ,2.0+8.0MP ,5.0+13.0MP |
| ความละเอียดการแสดงผล: | IPS HD800*1280; IPS FHD 1920*1200 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 9.0 |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | Micro SD*1, USB Typec*1, USB-A*1, ซิมการ์ด*1, HDMI*1 |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | IPS HD800*1280; IPS FHD 1920*1200 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 9.0 |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | Micro SD*1, USB Typec*1, USB-A*1, ซิมการ์ด*1, HDMI*1 |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | IPS HD800*1280; IPS FHD 1920*1200 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 9.0 |
| ขนาด: | แท็บเล็ต Android 21 นิ้วพีซี |
|---|---|
| การใช้งาน: | ภายใน |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| อีเธอร์เน็ต: | หนุน |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| กล้อง: | 5MP+13MP พร้อมแฟลชและโฟกัสอัตโนมัติ |
|---|---|
| รองรับความถี่: | 13.56 เมกะเฮิรตซ์ |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 7.0-8.0 |
| เครือข่าย: | WiFi, GSM, 4G, 3G, รองรับ 2G, 3G, 4G และ WiFi |
| การแก้ไข: | 1280x800, 1920x1200 เป็นตัวเลือก |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | Micro SD*1, USB Typec*1, USB-A*1, ซิมการ์ด*1, HDMI*1 |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | IPS HD800*1280; IPS FHD 1920*1200 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 9.0 |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | Micro SD*1, USB Typec*1, USB-A*1, ซิมการ์ด*1, HDMI*1 |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | IPS HD800*1280; IPS FHD 1920*1200 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 9.0 |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | Micro SD*1, USB Typec*1, USB-A*1, ซิมการ์ด*1, HDMI*1 |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | IPS HD800*1280; IPS FHD 1920*1200 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 9.0 |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | Micro SD*1, USB Typec*1, USB-A*1, ซิมการ์ด*1, HDMI*1 |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | IPS HD800*1280; IPS FHD 1920*1200 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 9.0 |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | ใหม่ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| แกะ: | 2GB |
| ช่องเสียบการ์ด SD: | การ์ด SD (สูงสุด 32GB) |
| หน้าจอ: | IPS 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | ใหม่ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |