21.5 นิ้ว RK3288 RK3399 All In One Touch Screen PC 4G LCD วอล์มอนท์
| พิมพ์: | 1920*1080p, IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม |
| มุมมอง: | 89/89/89/89 (l /r /u /d) |
| พิทช์พิกเซล: | 0.227 มม. (W) |
| อัตราส่วนความคมชัด: | 1,000: 1 |
| พิมพ์: | 1920*1080p, IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม |
| มุมมอง: | 89/89/89/89 (l /r /u /d) |
| พิทช์พิกเซล: | 0.227 มม. (W) |
| อัตราส่วนความคมชัด: | 1,000: 1 |
| อินเทอร์เฟซ: | USB / RJ45 / SD / ช่องเสียบซิมการ์ดหูฟัง |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| สัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| แรม: | 2GB/4GB |
| ที่เก็บข้อมูลรอม: | 32GB/64GB |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| โปรเซสเซอร์ความถี่หลัก: | 1.8GHz |
| Screen Size: | 10.1" |
|---|---|
| Type: | Tablet PC |
| CPU: | Intel Baytrail-T(Quad-core), Z8350, 1.33Ghz-1.8GHz |
| OS: | Windows 10 Support Flash 11.1 |
| Display resolution: | 1280*800 /1920*1200 HFD |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3288 |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280*800 |
| ขนาด: | 10.1นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 2/4GB |
| หน่วยความจำ: | 16/32GB |
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Quad Core Cortex A17,1.6G, RK3288 |
| แกะ: | 2GB/4GB |
| ความจุของหน่วยความจำ: | 16GB/32GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1" |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ลักษณะ: | USB Type C |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์:: | G+G, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive แบบสัมผัส 5 จุด |
| ระดับที่ขรุขระ: | กันน้ำ IP65 กันฝุ่นกันน้ำ |
| รับประกัน(ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | กระแสตรง |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB |
| รับประกัน(ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| หน้าจอ: | IPS 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | ใหม่ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| พิมพ์: | IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม |
| มุมมอง: | 89/89/89/89 (l /r /u /d) |
| พิทช์พิกเซล: | 0.227 มม. (W) |
| อัตราส่วนความคมชัด: | 1,000: 1 |
| แผง: | หน้าจอ IPS กันน้ำ |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า 5.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280*800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| ประเภท: | แท็บเล็ตพีซีแท็บเล็ตอุตสาหกรรม |
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |