แท็บเล็ตพีซีทางการแพทย์ขนาด 13.3 นิ้ว RK3288 1080p ติดผนัง NFC POE แท็บเล็ต Android สำหรับโรงพยาบาล
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3288 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/9.0/10/11 |
| แกะ: | 2GB/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3288 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/9.0/10/11 |
| แกะ: | 2GB/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | Octa-core, A53,1.5g |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | กรรมสิทธิ์ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB 2.0 |
| บริการหลังการขาย: | การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีซ่อมแซม |
| ซีพียู: | RK3576S |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แสดงความละเอียด: | 1920*1080 |
| หน่วยความจำภายใน: | 64GB |
| ราม: | 4GB |
| ซีพียู: | RK3568 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แสดงความละเอียด: | 1920*1080 |
| หน่วยความจำภายใน: | 32GB |
| แรม: | 4GB |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| ขนาด: | ตัวเลือก 7-55 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | A64/RK3128/RK3288/RK3399/RK3566 CPU ตัวเลือก |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| การแก้ไข: | 1280x800/1920x1080 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ซีพียู: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
|---|---|
| ราม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1 |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |