18.5inch TFT Android Advertising Player / 0.297 มม แอนดรอยด์มีเดียเพลียร์
| พิมพ์: | TFT |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม, กลางแจ้ง, รถบัส, แท็กซี่, ร้านค้าห้างสรรพสินค้า |
| ขนาดแผง: | 18.5" |
| ความละเอียดสูงสุด: | 1366*768 |
| มุมมอง: | V: 89 H: 89 |
| พิมพ์: | TFT |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม, กลางแจ้ง, รถบัส, แท็กซี่, ร้านค้าห้างสรรพสินค้า |
| ขนาดแผง: | 18.5" |
| ความละเอียดสูงสุด: | 1366*768 |
| มุมมอง: | V: 89 H: 89 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | ใหม่ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288 Quad Core Cortex A17 |
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3588 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | DC |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | มินิ-USB |
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | ไมโคร-ยูเอสบี |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ไมโครยูเอสบี |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | USB ประเภท A |
| บริการหลังการขาย: | คอลเซ็นเตอร์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การส่งคืนและก |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| เลขรุ่น: | K14 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android, win7/10 |
| เลขรุ่น: | K14 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android, win7/10 |
| เลขรุ่น: | คำถามที่ 6 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์, วินโดวส์ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |