โป๊ Android ขนาด 12 นิ้ว สําหรับโฆษณาในศูนย์การค้า
| ขนาด: | ตัวเลือก 7-55 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | A64/RK3128/RK3288/RK3399/RK3566 CPU ตัวเลือก |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| การแก้ไข: | 1280x800/1920x1080 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ขนาด: | ตัวเลือก 7-55 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | A64/RK3128/RK3288/RK3399/RK3566 CPU ตัวเลือก |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| การแก้ไข: | 1280x800/1920x1080 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเตอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| ซีพียู: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
|---|---|
| ราม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1 |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| โปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB |
| ความละเอียดการแสดงผล: | 1280x800 |
| ซีพียู: | A72+quad-core A53,2.0g, RK3399 |
|---|---|
| แรม: | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน: | 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | ระบบปฏิบัติการ Android 7.1/9.0 |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| โปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
| ความจุของหน่วยความจำ: | 2GB |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280x800 |
| แผง: | หน้าจอ IPS กันน้ำ |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า 5.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280*800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| ประเภท: | แท็บเล็ตพีซีแท็บเล็ตอุตสาหกรรม |
| Warranty(Year): | 2-Year |
|---|---|
| charging interface: | DC |
| Drive Interface: | USB 2.0 |
| After-sales Service: | Call Center and on-line Technical Support, Onsite Training and Inspection, Free spare parts, Return and Replacement, Repair |
| Camera: | Front Camera |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| นำแถบแสง: | แถบไฟ LED พร้อม RGB และสีผสม |
| VESA: | 75*75 มม. |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| กล้อง: | 5MP+13MP พร้อมแฟลชและโฟกัสอัตโนมัติ |
|---|---|
| รองรับความถี่: | 13.56 เมกะเฮิรตซ์ |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 7.0-8.0 |
| เครือข่าย: | WiFi, GSM, 4G, 3G, รองรับ 2G, 3G, 4G และ WiFi |
| การแก้ไข: | 1280x800, 1920x1200 เป็นตัวเลือก |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเป็นตัวเลือก |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์: | A64 |
| ความจุของหน่วยความจำ: | 2GB/4G |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280x800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 15" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 15" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |