แบตเตอรี่ 10000mAh มอนิเตอร์จอสัมผัสไร้สายพกพา 15 " 10 มม.
| ขนาดหน้าจอ: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1920 x 1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, Mini HDMI, Typec*2 |
| ประเภท: | Capacitive 10 จุดสัมผัส |
| ขนาดหน้าจอ: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1920 x 1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, Mini HDMI, Typec*2 |
| ประเภท: | Capacitive 10 จุดสัมผัส |
| ขนาดหน้าจอ: | 12 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ปณิธาน: | 1024x768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA และ DVI, HDMI - เป็นตัวเลือก |
| พิมพ์: | Capacitive 10 จุดสัมผัส |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1280*1024 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | Capactitive Touch, 4-wires, 5 สายสัมผัสเป็นทางเลือก |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, Typec*2 |
| ประเภท: | Capacitive 10 จุดสัมผัส |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1280x800 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | หน้าจอสัมผัสขนาด 10 จุด |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | คอร์ Octa |
| โปรเซสเซอร์ความถี่หลัก: | 2.0GHz |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 12" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | ควอดคอร์ |
| ความถี่หลักของโปรเซสเซอร์: | 1.6GHz |
| ขนาดหน้าจอ: | 17 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1280*1024 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| ขนาดหน้าจอ: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1024*768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA, HDMI, DVI, USB/RS232 |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |
| Warranty(Year): | 2-Year |
|---|---|
| Scenarios: | Business |
| charging interface: | DC |
| Drive Interface: | USB 2.0 |
| After-sales Service: | Call Center and on-line Technical Support, Onsite Training and Inspection, Free spare parts, Return and Replacement, Repair |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 18.5" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | Quad Core Cortex A17,1.8G, RK3288 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | Octa-core, A53,1.5g |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์ความถี่หลัก: | 1.3G |
| ประเภทไดรฟ์ออปติคัล: | เลขที่ |
| หน้าจอกว้าง: | ใช่ |
| ขนาดหน้าจอ: | 10 " |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | ใหม่ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |