สมาร์ท แท็บเล็ต Android อินดัสเตรียล 12 นิ้ว พร้อม Android 5.1 RK3288 กล้อง WiFi RJ45 HD USB SD Card
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | ไมโคร-ยูเอสบี |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB 3.0 |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | ไมโคร-ยูเอสบี |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB 3.0 |
| คําสําคัญ: | แท็บเล็ต Android 10 นิ้ว Poe |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| ความจุของหน่วยความจำ: | 2GB |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280*800 |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | ใหม่ |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 15.6" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| แกะ: | 2GB |
| ช่องเสียบการ์ด SD: | การ์ด SD (สูงสุด 32GB) |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | คอร์ Octa |
| ประเภท: | IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ภายใน |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| Type: | IPS |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6inch |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป RK3399 |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | 6 แกน |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 Type-C |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Quad Core Cortex A17,1.6G, RK3288 |
| ความจุของหน่วยความจำ: | 2GB/16GB (4+32GB เป็นทางเลือก) |